0943692323

Lưu trữ Danh mục: Tin tức

KVM Extender mở rộng tín hiệu (Video, hình ảnh, âm thanh) lên đến 300m

ACU2028A RPCS 921 e1670071745381

Bộ mở rộng CATx KVM Extenders của Blackbox cho phép bạn truyền đồ họa có độ phân giải cao với khoảng cách lên tới 300m, cho phép bạn tăng khoảng cách giữa Server (kiểu kết nối PS/2) hoặc CPU với bàn phím, màn hình và chuột máy trạm (KVM) của bạn Bên cạnh đó, bạn […]

Cấu tạo chi tiết 1 chiếc Industrial PoE Smart Box 8 cổng PoE (XPTN-9000-BOX-2GX8GP) 

z3898958058521 3b3a3b4dcde6b983b28074ad96f75a82

Intelligent IoT Smart box 8 cổng được thiết kế gồm: Tủ dạng tủ điện nhỏ, tích hợp sẵn Switch dạng module với 8 cổng 10/100/1000M POE và 2 cổng 1000M SFP, Thiết bị chống sét, Nguồn, Bộ điều khiển từ xa, Thanh mở rộng chức năng, Thanh quản lý cáp, Đèn chỉ báo, Camera linkage,… […]

Indistrial PoE Smart box được thiết kế gồm những thiết bị gì?

z3869056912848 4e631389b43398fa1de168b64a3d4616

  Starlinks là nhà phân phối chính thức các sản phẩm của Scodeno tại thị trường Việt Nam Liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn, hỗ trợ thêm về sản phẩm  

Tại sao nên sử dụng Switch Công Nghiệp

z3856102492156 06f9ea094a601dcf667ba29af6afb647

Switch Công nghiệp hay còn gọi là Industrial Ethernet Switches, là các thiết bị chuyển mạch được thiết kế để hoạt động trong các điều kiện và môi trường khắc nghiệt.         Tại sao nên sử dụng Switch Công Nghiệp 1. Môi trường hoạt động       Các Switch thông thường được dùng phổ biến trong các hệ thống […]

Các loại Module quang 100G

Untitled 2.pngccsadas 2

Hiện tại, sự gia tăng của khối lượng dữ liệu đã thúc đẩy việc chuyển đổi từ 10G sang 40G và 100G. Do đó nhu cầu về module quang 100G ngày càng lớn. Bài viết này Starlinks sẽ cùng các bạn tìm hiểu thêm về Module quang 100G Thông số kỹ thuật cơ bản của […]

Những lý do khiến Module quang (SFP) không hoạt động?

z3760064987527 636cd9e4dfa106b6b7787e94e5681571

Module quang hay còn gọi là SFP, Tranceivers sẽ không hoạt động khi không đạt tiêu chuẩn.  Bài viết này sẽ cung cấp cho bạn một số nguyên nhân chính khiến module quang không hoạt động và cách sử dụng module quang đúng cách. Nguyên nhân chính của lỗi module quang SFP Bụi và hư hỏng khe quang […]

Module quang 3rd party: Cơ hội mới cho Data Center và mạng 5G

z3736674182478 07e0277be91aef0a0fec1749a9c0df6a

Với sự phát triển của nhiều giải pháp CNTT, mạng 5G và nâng cấp Data Center, nhu cầu lớn về module quang đã xuất hiện trong những năm gần đây. Trong số các module quang này, các module quang 3rd party (hay còn gọi là module quang bên thứ ba) ngày càng trở nên phổ […]

Module quang BiDi 40G và 100G: Giải pháp tiết kiệm chi phí cho Data Center

100g qsfp28 sr1 2

Khi lưu lượng dữ liệu tăng lên, nhu cầu về dung lượng cao hơn và băng thông cao hơn trong các Data Center và cơ sở hạ tầng CNTT cũng tăng theo. Nổi bật với khả năng cùng truyền và nhận tín hiệu qua một sợi cáp quang, Module quang BiDi 40G và 100G là […]

Giới thiệu Switch Eltex 24 cổng MES2424 xuất xứ Nga

MES2424 fr

Đặc điểm nổi bật Tích hợp sẵn tính năng L2 Hỗ trợ tính năng stack thông qua cổng Ethernet Hỗ trợ tính năng multicast (IGMP Snooping, MVR) Tích hợp sẵn những tính năng bảo mật (L2-L4 ACL, v.v…) Hỗ trợ pin dự phòng Switch Eltex MES2424 là thiết bị chuyển mạch của hãng Eltex, một […]

Tìm hiểu về Module quang 1G SFP LR 10km GLC-LH-SMD

GLC LH SMD

Module quang 1G SFP LR 10km GLC-LH-SMD GE/FC SFP (Small Form Pluggable) 1310nm LC Connectors 10km on SMF, with DOM function Module quang 1G SFP LR 10km GLC-LH-SMD hay còn gọi là SFP, Transceiver của hãng ModuleTek dựa trên tiêu chuẩn Gigabit Ethernet IEEE 802.3 và Fibre Channel FC-PI Rev.5.0, cung cấp giao diện nhanh chóng […]