0943692323

LH3001-R2 10-Gigabit Ethernet (10-Gbps) Network Interface Card – 10-GbE PCI-E, (2) SFP+ Ports

Item #: LH3001-R2

10-Gigabit Ethernet (10-Gbps) Network Interface Card – 10-GbE PCI-E, (2) SFP+ Ports

High-performance PCI Express (PCI-E) card provides 10-Gigabit-speed connections to a fiber optic network.

This replaces LH3001

PRODUCT FEATURES

  • Replace an older Ethernet fiber card with the PCI-E Fiber Adapter for better performance and high-bandwidth, 10-Gbps network speed.
  • Provides faster transmission and server connection times, especially when compared to Gigabit connections.
  • Transmit up to 10 kilometers over single-mode fiber. Complies with TAA standards.
  • Maximize system performance and increase end-user productivity.
  • Backward compatible with 1000BASE-T networks.

ƯU ĐIỂM NỔI BẬT

  • Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO (US, UK, Taiwan,…), CQ,…
  • Đầy đủ sản phẩm, giải pháp đáp ứng mọi nhu cầu của khách hàng, tối ưu chi phí
  • Starlinks tự hào là nhà phân phối chính thức các sản phẩm của Blackbox tại thị trường Việt Nam

Liên hệ Báo giá

MEDIA CONVERTERS

PC Adapters

Brand

Blackbox

Blackbox được thành lập từ năm 1976 tại Mỹ , chuyên cung cấp các giải pháp & sản phẩm phục vụ kết nối điều khiển hiển thị KVM. Hiện nay, Blackbox đã mở rộng thị trường trên 150 quốc gia, đặt trụ sở chính ở Mỹ & có văn phòng giao dịch tại nhiều nước như Anh, Đức, Thụy Điển, Tây Ban Nha, Trung Quốc & Singapore…Các sản phẩm của Blackbox hầu hết được sản xuất tại Mỹ, Anh,… Starlinks.vn là nhà phân phối các sản phẩm của Black Box tại thị trường Việt Nam.

Bạn có nhu cầu cần giải đáp thắc mắc, hãy để lại đánh giá ở bên dưới. Đội ngũ của chúng tôi sẽ trả lời bạn trong vòng dưới 15 phút.

5 sao 0 0 %
4 sao 0 0 %
3 sao 0 0 %
2 sao 0 0 %
1 sao 0 0 %

Đánh giá

Chưa có bình luận nào.

Hãy là người đầu tiên bình luận về “LH3001-R2 10-Gigabit Ethernet (10-Gbps) Network Interface Card – 10-GbE PCI-E, (2) SFP+ Ports”