0943692323

Module quang QSFP-100G-LR4
100Gb/s – 10km

Part Number  :QSFP-100G-LR4
Mô tả             :100G QSFP28 BASE-LR4  LC Connectors, Up to 10km on SMF with DOM Function
Bảo hành       : 12 tháng
Tương thích   : Cisco, Dell, Juniper, HPE, Arista, Fortinet…

Module quang QSFP-100G-LR4 hay còn gọi là QSFP28, Transceiver, là thiết bị dùng cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1296, 1300, 1305 và 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC với tốc độ 100Gbps. tương thích với chuẩn Ethernet IEEE 802.3ba .Có mức tiêu thụ điện năng thấp, kích thước nhỏ gọn, tốc độ cao.

Tham khảo:
Module quang là gì? Phân loại? Tiêu chí lựa chọn module quang?
Module quang chuẩn công nghiệp

Lý do lựa chọn:

  • Chính sách bảo về dự án
  • Sản phẩm được tin dùng trong khối Telcom: Viettel, Mobiphone, VNPT…..
  • Module quang được lập trình firmware để tương thích với tất cả các thiết bị của các hãng như Cisco, HP, Juniper, Dell, Fortinet….
  • Việc lập trình lại firmware được Starlinks thực hiện ở Việt Nam tại văn phòng công ty hoặc site khách hàng
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/7
  • Hỗ trợ tính năng Digital Diagnostic Monitoring  (DDM)
  • Hỗ trợ RoHS
  • Bảo hành 1 đổi 1 và có thể mở rộng tới 5 năm theo yêu cầu của khách hàng.

Liên hệ Báo giá

Model QSFP-100G-LR4
Type QSFP28 Transceiver
Connector type LC Connector
Wavelength(s) (nm) 1296, 1300, 1305 và 1310nm
Fiber type Single Mode
Data Rate 100Gbps
Transmission medium SMF
Distance (max.) 10km
Hỗ trợ DOM Yes
Tính năng RoHS Yes
Single power supply 3.3V
Nhiệt độ hoạt động 0◦C to 70◦C
Nhiệt độ lưu trữ -40◦C to 85◦C
Transmitter power (dBm) -4.3 to 4.5
Receiver power (dBm) ≤-8.6

•  100GBASE-LR4 100G Ethernet

QSFP-100G-LR4

Tốc độ

100 Gb/s

Form Factor

QSFP28 100Gb/s

Khoảng cách (Distance)

10km

Brand

ModuleTek

Sau hơn 20 năm phát triển, Moduletek đã trở thành một trong 5 nhà sản xuất Module quang lớn nhất của Trung Quốc đáp ứng mọi yêu cầu khắt khe về chất lượng của khách hàng trên toàn thế giới. Với đội ngũ R&D bao gồm hơn 60 kỹ sư giàu kinh nghiệm trong lĩnh vực truyền dẫn quang học và hai nhà máy tại Thâm Quyến và Đông Quản giúp ModuleTek có thể đáp ứng bất kỳ yêu cầu nào của thị trường. Starlinks là nhà phân phối độc quyền các sản phẩm của ModuleTek tại Việt Nam bao gồm: Module quang, Dây DAC, Dây AOC,...
  • Tốc độ từ 100Mb lên đến 100G
  • Module quang tương thích với tất cả các thiết bị mạng của các hãng như : Cisco, Dell, Juniper, HPE, Arista, Fortinet…..
  • Hỗ trợ nhiều loại bước sóng như 850nm, 1300nm, 1310nm, 1550nm, CWDM và DWDM
  • Một số sản phẩm ModuleTek tiêu biểu : SFP, SFP+, XFP, SFP28, QSFP+, QSFP28, CFP,…

Moduletek

Bạn có nhu cầu cần giải đáp thắc mắc, hãy để lại đánh giá ở bên dưới. Đội ngũ của chúng tôi sẽ trả lời bạn trong vòng dưới 15 phút.

5 sao 0 0 %
4 sao 0 0 %
3 sao 0 0 %
2 sao 0 0 %
1 sao 0 0 %

Đánh giá

Chưa có bình luận nào.

Hãy là người đầu tiên bình luận về “Module quang QSFP-100G-LR4
100Gb/s – 10km”