0943692323

Module quang SFP-FC16G-SW-C10
16Gb – 100m

Part Number  : SFP-FC16G-SW-C10
Mô tả             :16G FC SFP+ 850nm LC Connectors 100m on MMF, with DOM function
Bảo hành       : 12 tháng
Tương thích   : Cisco, Dell, Juniper, HPE, Arista, Fortinet…

Module quang SFP-FC16G-SW-C10​ hay còn gọi là SFP, Transceiver, là thiết bị dùng cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ 16Gbps. tương thích với chuẩn SFF-8472. Có mức tiêu thụ điện năng thấp, kích thước nhỏ gọn, tốc độ cao và hoạt động được trong môi trường công nghiệp.

Mã module quang công nghiệp:
UTS16LRD  
Nhiệt độ hoạt động (-40◦C to 85◦C)

Tham khảo:
Module quang là gì? Phân loại? Tiêu chí lựa chọn module quang?
Module quang chuẩn công nghiệp

Lý do lựa chọn:

  • Chính sách bảo về dự án
  • Module quang được lập trình firmware để tương thích với tất cả các thiết bị của các hãng như Cisco, HP, Juniper, Dell, Fortinet….
  • Việc lập trình lại firmware được Starlinks thực hiện ở Việt Nam tại văn phòng công ty hoặc site khách hàng
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/7
  • Hỗ trợ tính năng Digital Diagnostic Monitoring  (DDM)
  • Hỗ trợ RoHS
  • Bảo hành 1 đổi 1 và có thể mở rộng tới 5 năm theo yêu cầu của khách hàng.

Liên hệ Báo giá

Danh mục:

Model SFP-FC16G-SW-C10
Type SFP Transceiver
Connector type Duplex LC
Wavelength(s) (nm) 850 nm
Fiber type Multi Mode
Data Rate 16Gbps
Transmission medium MMF
Distance (max.) 100 m
Hỗ trợ DOM Yes
Tính năng RoHS Yes
Single power supply 3.3V
Nhiệt độ hoạt động 0◦C to 70◦C
Nhiệt độ lưu trữ -40◦C to 85◦C
Transmitter power (dBm) -7.0 to -2.0
Receiver power (dBm) ≤-12.1

16G Fibre Channel

SFP-FC16G-SW-C10

Tốc độ

16Gb/s

Form Factor

SFP+ 16Gb/s

Khoảng cách (Distance)

300m

Brand

ModuleTek

Sau hơn 20 năm phát triển, Moduletek đã trở thành một trong 5 nhà sản xuất Module quang lớn nhất của Trung Quốc đáp ứng mọi yêu cầu khắt khe về chất lượng của khách hàng trên toàn thế giới. Với đội ngũ R&D bao gồm hơn 60 kỹ sư giàu kinh nghiệm trong lĩnh vực truyền dẫn quang học và hai nhà máy tại Thâm Quyến và Đông Quản giúp ModuleTek có thể đáp ứng bất kỳ yêu cầu nào của thị trường. Starlinks là nhà phân phối độc quyền các sản phẩm của ModuleTek tại Việt Nam bao gồm: Module quang, Dây DAC, Dây AOC,...
  • Tốc độ từ 100Mb lên đến 100G
  • Module quang tương thích với tất cả các thiết bị mạng của các hãng như : Cisco, Dell, Juniper, HPE, Arista, Fortinet…..
  • Hỗ trợ nhiều loại bước sóng như 850nm, 1300nm, 1310nm, 1550nm, CWDM và DWDM
  • Một số sản phẩm ModuleTek tiêu biểu : SFP, SFP+, XFP, SFP28, QSFP+, QSFP28, CFP,…

Moduletek

Bạn có nhu cầu cần giải đáp thắc mắc, hãy để lại đánh giá ở bên dưới. Đội ngũ của chúng tôi sẽ trả lời bạn trong vòng dưới 15 phút.

5 sao 0 0 %
4 sao 0 0 %
3 sao 0 0 %
2 sao 0 0 %
1 sao 0 0 %

Đánh giá

Chưa có bình luận nào.

Hãy là người đầu tiên bình luận về “Module quang SFP-FC16G-SW-C10
16Gb – 100m”