0943692323

Module quang SFP-GE-LX40-1550nm
1G 40km 1550nm

Part Number        : SFP-GE-LX40-1550nm
Mô tả:                   : 1G GE/FC SFP 1550nm LC Connectors 40km on SMF, with DOM function
Bảo hành             : 12 tháng
Tương thích         : Cisco, Dell, Juniper, HPE, Arista, Fortinet…

Module quang SFP-GE-LX40-1550 nm hay còn gọi là SFP, Transceiver, là thiết bị dùng cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ 1.25Gbps. tương   thích với chuẩn IEEE 802.3z. Có mức tiêu thụ điện năng thấp, kích thước nhỏ gọn, tốc độ cao và hoạt động được trong môi trường công nghiệp

Tham khảo:

Module quang là gì? Phân loại? Tiêu chí lựa chọn module quang?

Module quang chuẩn công nghiệp

 Lý do lựa chọn:

  • Sản phẩm được tin dùng trong khối Telco: Viettel, Mobifone, VNPT,…
  • Module quang tương thích với tất cả các thiết bị của các hãng như Cisco, HP, Juniper, Dell, Fortinet….
  • Việc hỗ trợ tương thích sẽ được Starlinks thực hiện ở Việt Nam tại văn phòng công ty hoặc site khách hàng
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/7
  • Hỗ trợ tính năng Digital Diagnostic Monitoring (DDM)
  • Hỗ trợ RoHS
  • Bảo hành 1 đổi 1 và có thể mở rộng tới 5 năm theo yêu cầu của khách hàng
  • Đầy đủ giấy tờ CO, CQ….. phù hợp làm dự án
  • Chính sách bảo vệ dự án tốt

Liên hệ Báo giá

Model SFP-GE-LX40-1550nm
Type Gigabit Ethernet SFP transceivers
Connector type Duplex LC
Wavelength(s) (nm) 1550 nm
Fiber type Single Mode
Data Rate 1.25Gb/s
Transmission medium SMF
Distance (max.) 40 Km
Hỗ trợ DOM Yes
Tính năng RoHS Yes
Single power supply 3.3V
Nhiệt độ hoạt động 0◦C to 70◦C
Nhiệt độ lưu trữ -40◦C to 85◦C
Transmitter power (dBm) -9.5 to -3
Receiver power (dBm) ≤ -24.0
  • Metro/Access Networks
  • 1.25 Gb/s 1000Base-EX Ethernet
  • 1×Fibre Channel
  • Other Optical Links
Form Factor

SFP 1Gb/s

Tốc độ

1Gb/s Fiber

Khoảng cách (Distance)

40km

Brand

ModuleTek

Sau hơn 20 năm phát triển, Moduletek đã trở thành một trong 5 nhà sản xuất Module quang lớn nhất của Trung Quốc đáp ứng mọi yêu cầu khắt khe về chất lượng của khách hàng trên toàn thế giới. Với đội ngũ R&D bao gồm hơn 60 kỹ sư giàu kinh nghiệm trong lĩnh vực truyền dẫn quang học và hai nhà máy tại Thâm Quyến và Đông Quản giúp ModuleTek có thể đáp ứng bất kỳ yêu cầu nào của thị trường. Starlinks là nhà phân phối độc quyền các sản phẩm của ModuleTek tại Việt Nam bao gồm: Module quang, Dây DAC, Dây AOC,...
  • Tốc độ từ 100Mb lên đến 100G
  • Module quang tương thích với tất cả các thiết bị mạng của các hãng như : Cisco, Dell, Juniper, HPE, Arista, Fortinet…..
  • Hỗ trợ nhiều loại bước sóng như 850nm, 1300nm, 1310nm, 1550nm, CWDM và DWDM
  • Một số sản phẩm ModuleTek tiêu biểu : SFP, SFP+, XFP, SFP28, QSFP+, QSFP28, CFP,…

Moduletek

Bạn có nhu cầu cần giải đáp thắc mắc, hãy để lại đánh giá ở bên dưới. Đội ngũ của chúng tôi sẽ trả lời bạn trong vòng dưới 15 phút.

5 sao 0 0 %
4 sao 0 0 %
3 sao 0 0 %
2 sao 0 0 %
1 sao 0 0 %

Đánh giá

Chưa có bình luận nào.

Hãy là người đầu tiên bình luận về “Module quang SFP-GE-LX40-1550nm
1G 40km 1550nm”