0943692323

Module quang 1G SFP LR 10km GLC-LH-SMD

GE/FC SFP (Small Form Pluggable) 1310nm LC Connectors 10km on SMF, with DOM function

Module quang 1G SFP LR 10km GLC-LH-SMD hay còn gọi là SFP, Transceiver của hãng ModuleTek dựa trên tiêu chuẩn Gigabit Ethernet IEEE 802.3 và Fibre Channel FC-PI Rev.5.0, cung cấp giao diện nhanh chóng và đáng tin cậy cho các ứng dụng GE / FC. Sản phẩm tuân thủ tiêu chuẩn Multi-Source Agreement (MSA) và SFF-8472

Tính năng sản phẩm

Module quang 1G SFP LR 10km GLC-LH-SMD là thiết bị dùng cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ 1Gbps. Module quang 1.25G 10km sử dụng nguồn điện 3.3V và tuân thủ tiêu chuẩn RoHS,  hoàn toàn thân thiện với môi trường

Module quang 1G 10km GLC-LH-SMD có dải nhiệt độ hoạt động từ 0◦C đến 70◦C, nhiệt độ lưu trữ từ -40◦C đến 85◦C

Module quang 1G 10km GLC-LH-SMD được ứng dụng cho 1.25Gb/s Gigabit Ethernet 1.063Gb/s Fiber Channel

z3638969374591 843793adb3b940d57af44aab959f417e

Hình 1: Hình ảnh Module quang

Module quang 1G 10km GLC-LH-SMD của hãng ModuleTek do Starlinks cung cấp với rất nhiều ưu điểm nổi bật như:

Sản phẩm chất lượng tốt

Đối với Module quang, 3 bộ phận rất quan trọng nhất là Chipset, Tosa, Rosa. Các Module quang do Starlinks cung cấp đều sử dụng Chipset, Tosa, Rosa từ những đối tác có tên tuổi trên thị trường như Marvell, Macom, Sumitomo,… Điều này đảm bảo cho chất lượng cũng như tính độ ổn định của Module quang

Sản phẩm được tin dùng trong khối Telco

Module quang 1G 10km GLC-LH-SMD cũng như các module quang khác do Starlinks cung cấp đều được tin dùng  trong khối Telco như Viettel, Mobifone, VNPT,…

Sản phẩm đa tương thích

Module quang tương thích với tất cả các thiết bị của các hãng như Cisco, HP, Juniper, Dell, Fortinet….

Việc hỗ trợ tương thích sẽ được Starlinks thực hiện ở Việt Nam tại văn phòng công ty hoặc site khách hàng

Hỗ trợ bảo hành thay thế nóng 1 đổi 1

Tất cả các sản phẩm Module quang do Starlinks cung cấp đều hỗ trợ bảo hành thay thế nóng 1 đổi 1 ngay ngày làm việc tiếp theo trong vòng 12 tháng hoặc có thể mở rộng tới 36 tháng theo yêu cầu của khách hàng. Bên cạnh đó, Starlinks luôn sẵn sàng hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Hàng hóa chính hãng, đầy đủ giấy tờ nhập khẩu

Tất cả các sản phẩm Module quang do Starlinks cung cấp được nhập khẩu chính hãng, hàng hóa đầy đủ giấy tờ CO, CQ và các giấy tờ nhập khẩu khác tùy theo yêu cầu của khách hàng

Đa dạng sản phẩm

Ngoài Module quang, Starlinks hiện còn cung cấp Dây DAC, AOC, Converter của hãng ModuleTek với giá cả cạnh tranh và chính sách bảo vệ dự án tốt khi khách hàng đăng ký dự án sớm.

Tìm hiểu thêm về sản phẩm: GLC-LH-SMD

Trả lời